| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Khả năng (Set) | 1000 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Mô hình | CWV-1A460 |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Mô hình | CWV-1A600 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 600 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cạn kiệt | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Kiểu | Khí nén |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | Khí nén |