| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dày cắt (mm) | 0,3 ~ 3,5 |
|---|---|
| Loại cắt | V Groove |
| Vật liệu ván | Nhôm FR4 |
| Lưỡi | Lưỡi cắt tuyến tính |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Độ dài cắt | Tùy chọn |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 55kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh | 220V |
| Ứng dụng | FR4, nhôm |
| Loại PCB | V Groove |
| loại lưỡi | tuyến tính |
| Giảm thiểu dài nhất | 450mm |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 1,0-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |