| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên | PCB Nibbler khí nén |
|---|---|
| Thời gian hành động đột quỵ | 12 lần / phút |
| Làm việc áp suất không khí khô | 0,50-0,70 Mpa |
| Trượt Stroke | 2 mm |
| Trọng lượng máy PCB Nibbler | 2 kg |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Max. Tối đa. PCB depanelization length Chiều dài khử PCB | 460mm |
| Độ dày khử PCB | 0,6-3,5mm |
| Trọng lượng máy khử PCB | 30kg |
| Kích thước máy khử PCB | 787x400x436mm |
| Thời gian dẫn | 1 ngày sau khi thanh toán |
|---|---|
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| thành lập năm | 1999 |
| Gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Đầu ra xi lanh (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| Hành trình xi lanh (mm) | 10 |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Áp suất hoạt động (bar) | 4 ~ 6 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 800 BỘ / NĂM |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 2 ngày sau khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |