| Max. PCB độ dài độc lập | Vô hạn |
|---|---|
| Độ dày lớp phủ PCB | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai chậu tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| Chiều dài cạn kiệt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi thẳng từ Nhật Bản |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB bằng laser |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Điều kiện | mới |
| bảo hành | 1 năm |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Khung mạnh mẽ Pcb Depanelizer cho bảng kim loại Pcb Fpc cứng | 900 * 760 * 750 |
|---|---|
| Tối thiểu hóa dài nhất | không tưởng |
| Giảm thiểu độ dày | 0,3-3,5mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trọng lượng máy | 475kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 1035*345*620mm |
| Giảm độ dày | 0,1-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 304kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | 0-400mm/giây |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
| loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Nền tảng | tùy chỉnh |
| Tên | Máy tách lớp Laser PCB / Máy tách lớp Laser |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Quyền lực | Ac220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hệ điêu hanh | Cửa sổ 7 |
| kích thước PCB | 450*350 (bất kỳ kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220/110V |
| Máy hút bụi | 3.5KW |
| Bàn làm việc | 2 |