| Ưu điểm | cắt tấm dày với căng thẳng thấp nhất |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vật liệu | PCB, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Tên sản phẩm | PCB Depanelization |
| Hình dạng | V-cắt, ống LED |
| Chế độ điều khiển | PCB xay, điện |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| công suất cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Lưỡi | Tuyến tính |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Hình dạng PCB | Kết nối chung |
|---|---|
| Lợi thế | Giá thấp |
| phân tách pcb | phân tách pcb |
| Số lần hành động | 12 lần / phút |
| Áp suất không khí khô làm việc | 0,50-0,70 Mpa |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Vôn | AC 220 V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh (W) | 4.2kw |
| Tốc độ định tuyến | 2 giây mỗi điểm |
| Kích thước PCB | 450 * 450mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán phù hợp với biển, an toàn, không cần phải bốc khói |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |