| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB loại lưỡi di chuyển Máy tách PCB Bộ khử bảng PCB |
|---|---|
| Công suất cắt | Tối đa 460mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| An toàn | Bảo vệ cảm biến |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0-400 |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp ván ép sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/NĂM |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | loại thủ công |
| Hình dạng lưỡi | lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Thời gian chu kỳ | 7.5s/chu kỳ |
| Sản lượng | 8T |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Chiều dài bảng | 300~1200 mm(có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 2105*1662*1716mm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Vật liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Cung cấp điện | 220V |
| Tên | Máy tách tia laser |
|---|---|
| Cân nặng | 850KGS |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW |
| Tia laze | Thương hiệu Optowave của Mỹ |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |