| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| tên | V Groove PCB Separator |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| tên | Semi-tự động PCB đâm máy đúc |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 720 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |