| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Hình dạng lưỡi | Lưỡi cắt tuyến tính |
| Vật liệu cho các lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày (còn hàng) |
| vòng đời | 200000 lần |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh lam / đen / xám |
| Tình trạng | Mới mẻ |
| Hoạt động tiêu chuẩn Nhiệt độ | 260 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa (C) | 350 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T, Paypal, West Union, L / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chiều dài cắt tối đa | vô hạn |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Ứng dụng | Làm sạch bề dày khác nhau FR4 / Bảng nhôm |
| Thời gian giao hàng | 1-3 NGÀY |
| Avantage | Hoạt động dễ dàng, bảo vệ thành phần tốt |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Độ dài tối đa của PCB | 330mm/270mm ((Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |