| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Bảo hành sản phẩm | 1 năm |
|---|---|
| Năm thành lập | 1999 |
| Sử dụng | đục lỗ PCBA, bảng phèn |
| Đóng góp | 8 tấn |
| Hệ thống | điều khiển LCD |
| tên | đục lỗ |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trọng lượng (kg) | 680 |
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Tăng cân | 700 kg |
| Sản lượng | 3T/8T/10T |
| Cung cấp điện | 220V |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Diện tích PCB (mm) | 330*220 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Trầm cảm (Pa) | 0,45 ~ 0,7 |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp Plyooden |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Chất liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Đường tách | đấm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |