| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |