| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Sử dụng | cắt bảng led, pcb.. |
| Số lượng lưỡi dao | 6 mảnh |
| Hình dạng của lưỡi dao | kiểu vòng tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Máy tách PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | t/t, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 7 ngày |
| bảo hành | 1 năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| chiều dài tách | Vô hạn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| bảo hành | miễn phí trong 1 năm |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 330mm |
| Gói | trường hợp ván ép |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 6 mảnh |
| Hình dạng của lưỡi dao | kiểu vòng tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |