| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| tên | Máy sản xuất Pcb định tuyến Depaneling chính xác |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | KAVO |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |