| Loại | điều khiển bằng động cơ |
|---|---|
| Tốc độ tách | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5 mm |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chất liệu lưỡi dao | sử dụng thép cao tốc nhập khẩu Nhật Bản |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông |