| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán phù hợp với biển, an toàn, không cần phải bốc khói |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày kể từ khi nhận được thanh toán. |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | Một năm |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | 460/600/1200 mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| chiều dài tách | 450mm |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| độ dày tách | 0,3-3,5 mm |
| Phụ kiện | Lưỡi LT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,03mm |
| góc lưỡi | cắt bỏ |
| Đường kính lưỡi dao | 125mm |
| Loại bảng | V Groove |