| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Chiều cao linh kiện | 70mm |
| dung sai cắt | ±0,1mm |
| lưỡi móc | Máy cắt móc |
| Máy nén khí | 5-7kg |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 20±2 °C |
| Tuổi thọ của dao | 6-12 tháng |
| Kích thước PCB tối đa | 330mm |
| Cách thức | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Thẻ tín dụng công đoàn tây paypal T / TL / C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại | loại khí nén |
|---|---|
| Chất liệu của lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | hỗ trợ dịch vụ ở nước ngoài |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | không giới hạn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |