| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| Giảm thiểu dài nhất | 450mm |
|---|---|
| Giảm thiểu độ dày | 1,0-3,5mm |
| Trọng lượng máy | 200kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| tối thiểu Đặt hàng | 1 |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | loại thủ công |