| tên | Máy cắt PCB thủ công |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy cắt PCB thủ công |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Năm thành lập | 1999 |
| Hệ thống | loại thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Vật chất | PCB, PCB đồng, PCB nhôm |
|---|---|
| Lái xe | Khí nén |
| Loại lưỡi | Lưỡi tròn |
| Tên sản phẩm | Máy khử trùng PCB |
| Ứng dụng | Bảng mạch, Bảng mạch in |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| vật liệu balde | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | trình độ kỹ năng điều hành |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 1035*345*620mm |
| Giảm độ dày | 0,1-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 304kg |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Tốc độ tháo dỡ | Điều khiển thủ công |