| Bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Chiều dài cạn kiệt | không giới hạn |
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
| Nền tảng | Có thể tùy chỉnh |
| Quyền lực | 110/220 V |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Thời gian giao hàng | 5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Mô hình | CWV-1A |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 460mm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| Độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Mô hình | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |