| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn ESD |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | đá hoa |
|---|---|
| PCB | FR4, FPC |
| Điện áp | 110V/220V |
| Cấu trúc | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Kích thước tối đa PCB | 460 * 460mm (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Tia laze | Laser UV thể rắn |
| Thương hiệu Laser | Quang học |
| Cắt chính xác | ± 20 mm |
| Tên | Hệ thống khử tia laser |