| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| công suất cắt | không giới hạn |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Lưỡi dao tuyến tính |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Áp suất không khí làm việc (Mpa) | 0,5-0,7 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 1200mm X 800mm X 1500mm |
| Kích thước máy | 930 x 880 x 1230mm |
| Vật liệu của Punchiing Die | Thép tốc độ cao |
| Max Di chuyển Trip | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Cú đấm trọng tải tiêu chuẩn (Tấn) | 3 (có thể tùy chỉnh lên tới 30T) |
| Khu vực làm việc (mm) | 330*220 (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Áp suất không khí làm việc (Mpa) | 0,5-0,7 |
| Lưỡi | Tròn và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài riêng biệt | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao của Nhật Bản |
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Tối thiểu hóa dài nhất | vô hạn |
|---|---|
| Kiểu | Khí nén |
| Kích thước | 780mmx500mmx620mm |
| Cân nặng | 185kg |
| Sử dụng | cắt phèn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| loại lưỡi | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | khoảng 1 năm |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |