| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | lunlimit |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Quyền lực | 110/220 V |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| vật liệu đầu trọc | Thép tốc độ cao |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | Trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | nhập khẩu thép tốc độ cao Nhật Bản |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| certification | CE ISO |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5 |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Loại | Khí nén |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 100/200/300/500 |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |