| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chiều dài nền tảng | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Khả năng độ dày | 1,0-3,0MM |
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm |
| loại lưỡi | tròn và tuyến tính |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| bit định tuyến | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| Khu vực làm việc tiêu chuẩn | 450*350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | Tuyến tính |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài tối đa | 400mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| certification | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |