| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
|---|---|
| Lưỡi | Hai loại tròn |
| bảo hành | Một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Giảm thiểu dài nhất | Vô hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Kiểu | Khí nén |
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |