| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 4 bộ |
| Bảng quy trình | Bàn hai |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Mô-đun lưu trữ | Lưu trữ 50 bộ chương trình |
| Đóng góp(T) | 8 |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Loại | Khí nén |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Khả năng cung cấp | 300 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại | điều khiển bằng động cơ |
|---|---|
| Tốc độ tách | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5 mm |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Chất liệu lưỡi dao | sử dụng thép cao tốc nhập khẩu Nhật Bản |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Độ dài cắt | 200/330/400/450/480 mm |
| Loại | loại khí nén |
| hình dạng lưỡi dao | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Hệ thống | Máy đâm tự động |
|---|---|
| Cách vận chuyển | tùy chọn (theo yêu cầu của khách hàng) |
| MOQ | 1 bộ |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Cách đấm | đâm PCB / FPC với đâm chết |