| Chức năng | cơ giới hóa |
|---|---|
| Vận chuyển | 1-3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mô hình | CWV-1A600 |
| Chiều dài bảng | 300~1200 mm(có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 2105*1662*1716mm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Vật liệu của mô hình | Thép tốc độ cao |
| Cung cấp điện | 220V |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| Độ dài cắt | 460mm |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Sức mạnh (W) | 10/12/15 / 18W |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 25 μm (1 Mil) |
| Đang chuyển hàng | FOB / EXW / DHL |
| Kích thước | 1000mm * 940mm * 1520 mm |
| Làm mát | Làm mát bằng không khí (làm mát bằng nước bên trong) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-600 ℃ |
| Kích thước bên ngoài | 520 * 370 * 600mm |
| Độ lệch nhiệt độ | ± 2 ℃ |
| Nguyên liệu khung | Sắt 1.5mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Máy hút bụi | Trên cùng hoặc dưới cùng (tùy chọn) |
| Định tuyến bit | 0,8 / 1,2 / 1,5 / 1,8 / 2,0mm |
| Kích thước PCB | 450 * 350mm |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |