| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Thời gian chu kỳ | 7.5s/chu kỳ |
| Sản lượng | 8T |
| Cung cấp điện | 220/110V |
|---|---|
| Chức năng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| khu vực làm việc | 320*320mm |
|---|---|
| Bàn | 2 |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |