| Kích thước PCB | 450 * 350mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Quyền lực | 220v |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Nhãn hiệu | Chuang Vĩ |
| Gốc | Trung Quốc |
| đặc trưng | với máy vận chuyển |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Khả năng cung cấp | 80 bộ / tháng |
| Năm thành lập | 1999 |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| chiều dài tách | Vô hạn |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Chi tiết giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận thanh toán |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR4, MCPCB |
| Độ chính xác cắt | 0,01mm |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm, có thể được tùy chỉnh |
| Con quay | Sao mai |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 480 mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| loại lưỡi | Hai lưỡi dao tuyến tính |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm / 600mm / 1200mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Loại tự động |
| thời gian giao hàng | trong vòng 7 ngày làm việc |
| Khung mạnh mẽ Pcb Depanelizer cho bảng kim loại Pcb Fpc cứng | 900 * 760 * 750 |
|---|---|
| Tối thiểu hóa dài nhất | không tưởng |
| Giảm thiểu độ dày | 0,3-3,5mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trọng lượng máy | 475kg |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| chiều dài lưỡi | 480mm |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp gỗ dán |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |