| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Chiều dài băng tải (mm) | 1540 |
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/600/1000/1500 |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Đầu ra xi lanh (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| Hành trình xi lanh (mm) | 10 |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Áp suất hoạt động (bar) | 4 ~ 6 |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Lưỡi | tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Loại | Thủ công |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Điều khiển | Điều khiển màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Chiều cao bù đắp | 60 ~ 110mm |
|---|---|
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| Giao diện máy | AOC LCD17 ", chuột Logitech |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Hoạt động GUI | Windows XP Trung Quốc |
|---|---|
| Tải / dỡ PCB | hướng dẫn sử dụng |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Cố định độ cứng | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tải / dỡ PCB | hướng dẫn sử dụng |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |