| Con quay | 50000rpm / phút |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| LƯỠI | 9 (hơn hoặc ít hơn) |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cạn kiệt | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cạn kiệt | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Kiểu | Khí nén |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Tốc độ tháo dỡ | Điều khiển thủ công |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 330mm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| Loại | Khí nén |
| Lưỡi | tròn và tuyến tính |
|---|---|
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Quyền lực | 110/220 V |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | 600mm (tùy chỉnh) |
| bảo hành | Một năm miễn phí |
| Lưỡi | hình tròn và tuyến tính |
| Loại | Tự động |