| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Áp suất không khí | 3-30T (được tùy chỉnh) |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Độ chính xác cắt | ± 0,1mm |
|---|---|
| Định hướng lại độ chính xác : | ± 0,01mm |
| X 、 Y 、 Z Cách hành động | Động cơ servo AC |
| Kích thước của vách ngăn trên : | 500 × 500 × 1000mm |
| Phương pháp thu gom bụi : | Hạ bụi |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Circuit Board Router |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Số mẫu | CWVC-5 |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |