| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Vật liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | vô hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Lựa chọn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước PCB tối đa | 600 * 460mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 230 VAC, 50-60 Hz, 3 kVA |
| Bước sóng laser | 355nm |
| Phẩm chất | Thứ hạng cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong 1 năm |
| tên | Hệ thống khử bảng PCB |
|---|---|
| Tốc độ cắt XY | 0~100mm/giây |
| Định hướng lại độ chính xác | ± 0,01mm |
| XYZ AB Cách thức hoạt động | động cơ servo AC |
| Chiều cao băng tải | 900 ±50mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Trọng lượng | 1900kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |