| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Điều khiển | Điều khiển màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Cân nặng | 1900kgs |
| thời gian giao hàng | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| Hệ thống | Loại tự động |
| tên | Máy khử bảng PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Sử dụng | cắt bảng in hình tròn và bảng phèn... |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Kích thước | 1000*1200*1533mm |