| Đầu ra xi lanh (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| Hành trình xi lanh (mm) | 10 |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Áp suất hoạt động (bar) | 4 ~ 6 |
| Tốc độ tháo dỡ | bốn tốc độ tùy chọn |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Chiều dài tấm ốp | 460MM (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Điều khiển | Điều khiển màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Kích thước PCB | 320 * 320mm (tiêu chuẩn) |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ | 60000 vòng / phút |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Tiêu chuẩn ISO |
| Công suất cắt | 330mm |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
|---|---|
| Cách tải và dỡ hàng | hướng dẫn sử dụng |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc | 680mm * 360mm * 50mm |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |