| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Lưỡi | 9 đôi |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| Loại | động cơ điều khiển |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Khả năng độ dày | 1,0-3,0MM |
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Lưỡi | hai lưỡi thẳng |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | Tròn và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài riêng biệt | 460mm (có thể tùy chỉnh) |