| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Kiểu | Khí nén |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép cao tốc Nhật Bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | 400mm/giây |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| Tuổi thọ của lưỡi | 7-8 tháng |
| Loại | Tự động |
| certification | CE ISO |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| LƯỠI | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | Tuyến tính |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Chiều dài tối đa | 400mm |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | lưỡi tuyến tính |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do kỹ năng điều hành |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |
| Độ sâu khoan | 0,02 ~ 3mm |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng / phút |
| Sức mạnh trục chính | 800W |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Âm lượng | 750x750x750mm |