| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| LƯỠI | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm |
| loại lưỡi | tròn và tuyến tính |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Sự chi trả | TT trước |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Lưỡi dao | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Tùy chọn |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao của Nhật Bản |
| Độ dày của tấm | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ tháo dỡ | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Mô hình | CWVC-3S |
|---|---|
| Chiều dài PCB tối đa | Vô hạn |
| tốc độ làm việc | 0 đến 400mm/s |
| Trọng lượng máy | 40kg |
| Điện áp | 200VAC |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |