| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| Trọng lượng | 40/20 kg |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| vật liệu balde | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | trình độ kỹ năng điều hành |
| LƯỠI | 9 (hơn hoặc ít hơn) |
|---|---|
| Loại | động cơ điều khiển |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Chiều dài cắt tối đa | không giới hạn |
| Lưỡi | nhiều bộ |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 1,0-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |