| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
| Độ chính xác của cắt | 0,01mm |
| Con quay | 50000 vòng/phút |
| Lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
|---|---|
| Cắt nhanh | Điều khiển thủ công |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | nhập khẩu thép tốc độ cao nhật bản |
| Cấu trúc | 400*780*480mm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép cao tốc Nhật Bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | 400mm/giây |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| Cung cấp điện | 110/220V |
| Lưỡi | Tròn và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài riêng biệt | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày của tiếng hát PCB | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| Kiểm soát tốc độ ghi PCB | Bằng tay |
| Kích thước máy hát PCB | 787x400x436mm |
| bảo hành | 1 năm |
| loại lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |
| Độ dày của tiếng hát PCB | 0,6-3,5mm |
|---|---|
| Kiểm soát tốc độ ghi PCB | Bằng tay |
| Kích thước máy hát PCB | 787x400x436mm |
| bảo hành | 1 năm |
| loại lưỡi | lưỡi tròn và tuyến tính |