| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
|---|---|
| Độ dài cắt | không giới hạn |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| chiều cao thành phần | lên đến 50mm |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| Lưỡi | tuyến tính và tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Loại | Thủ công |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dày riêng biệt | 0,6-3,5mm |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Kiểu | Khí nén |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Sự chi trả | TT trước |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | o.3-3.5 |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | lưỡi thẳng từ Nhật Bản |
| Blades cuộc sống | 7-8 tháng |
| Lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| công suất cắt | không giới hạn |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
|---|---|
| loại lưỡi | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | khoảng 1 năm |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | lunlimit |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Quyền lực | 110/220 V |
| bảo hành | 12 tháng không tính phí |
|---|---|
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Cú đấm đóng góp | 3 (khách hàng có thể thực hiện tới 30T) |
| Khu vực làm việc | 330 * 220 (có thể tùy chỉnh) |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |