| Mô hình | CWVC-1A |
|---|---|
| Kích thước | 780 x 460 x 560mm |
| Trọng lượng máy | 55kg |
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| Giảm tốc độ | 100/200/300/500 mm/giây |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Kích thước | 1027x400x436mm |
| Kích thước riêng biệt | 720mm |
| Giảm tốc độ | mauual |
| Giảm độ dày | 0,6-3,5mm |
| Mô hình | CWVC-1S |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Kích thước (mm) | 420*280*400 |
| Bảo lãnh (Năm) | 1 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Lưỡi | hai lưỡi tuyến tính |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5 |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Loại | Khí nén |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| LƯỠI | loại tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| độ dày ngăn cách | 0,6-3,5mm |
| chiều dài ngăn cách | 460mm (có thể tùy chỉnh) |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Thời gian giao hàng | 5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng | 5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Kích thước | 1027x400x436mm |
| Kích thước riêng biệt | 720mm |
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Giảm độ dày | 0,6-3,5mm |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 45/30 Kg |
| Giảm tốc độ | Thủ công |
| Giảm thiểu độ dày | 0,6-3,5mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 1035*345*620mm |
| Giảm độ dày | 0,1-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 304kg |