| Máy cắt PCB V-Groove khí nén với chức năng đếm dung lượng | 480mm |
|---|---|
| Kích thước | 990×425×350mm |
| Giảm độ dày | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 220kg |
| Lưỡi | tuyến tính |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,3-3,5 |
| Cắt nhanh | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Loại | Khí nén |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Chất liệu của khuôn đột | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| bảo hành | 12 tháng không tính phí |
|---|---|
| Loại | Khí nén |
| Sức mạnh | 110/220V |
| Cú đấm đóng góp | 3 (khách hàng có thể thực hiện tới 30T) |
| Khu vực làm việc | 330 * 220 (có thể tùy chỉnh) |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
|---|---|
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| Loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chiều dài nền tảng | Tiêu chuẩn 500mm, có thể tùy chỉnh chiều dài bất kỳ |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Tốc độ cắt | điều khiển bằng tay |
| Mô hình | CWV-2M |
| Chiều dài PCB | 330mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Công suất cắt | không giới hạn |
| LƯỠI | 3 bộ |
| Điều khiển | Động cơ |
| độ dày pcb | 0,8-3,5mm |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |