| Vật liệu lưỡi | nhập khẩu thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
|---|---|
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Tốc độ cắt | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Chiều dài cắt | Không giới hạn |
| Kiểu | Khí nén |
| Độ chính xác cắt | ± 0,1mm |
|---|---|
| Định hướng lại độ chính xác : | ± 0,01mm |
| X 、 Y 、 Z Cách hành động | Động cơ servo AC |
| Kích thước của vách ngăn trên : | 500 × 500 × 1000mm |
| Phương pháp thu gom bụi : | Hạ bụi |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Kích thước | 730 X 810 X 1700 mm |
| Cung cấp điện | 110/220 V |
| Trầm cảm | 0,45-0,70 Pa |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| bảo hành | Một năm |
| Nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | 1,0-3,5mm |
| Thời gian dẫn đầu | một ngày sau khi nhận được thanh toán |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| loại lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| lực lượng đấm | 3-30T |
|---|---|
| Chết | tùy chỉnh |
| bảo hành | Một năm |
| đang làm việc | 330*220mm |
| Loại | Khí nén |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Thép tốc độ cao |
| lưỡi kiếm | 7-8 tháng |
| Độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Độ dài cắt | không giới hạn |