| Chiều dài cắt PCB tối đa | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Hình dạng của lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Mini V-Groove PCB Depaneling cắt bất kỳ chiều dài PCB và LED Panel | 110V/ 220V |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB | 330mm |
| Nguồn cấp | 110/220 V |
| Kích thước máy | 420x280x400 mm |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 16/18 miếng (làm theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chất liệu của hói | Thép tốc độ cao |
| Số mẫu | CWVC-5 |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 460mm (có thể làm theo yêu cầu của khách hàng) |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| loại lưỡi | một lưỡi tròn và một lưỡi tuyến tính |
| Hệ thống | Loại tự động |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Độ dài tối đa của PCB | 330mm/270mm ((Có thể tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | 0,3-3,5mm |
| Điện áp và Công suất | 110V/220V |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |