| Lái xe | Khí nén |
|---|---|
| thiết bị điện | 150w |
| Khung | loại C |
| Bước sóng laze | 355nm |
| Chế độ máy | MT-2100-AS/AW |
| Mô hình | CWPL |
|---|---|
| Đóng góp cú đấm (T) | số 8 |
| Khu vực làm việc (mm) | 460*320 |
| Kích thước (mm) | 930*880*1230 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |
| độ dày ngăn cách | 1,0-3,5mm |
|---|---|
| chiều dài ngăn cách | không giới hạn |
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
|---|---|
| Kết cấu | Sắt đặc |
| Sự bảo đảm | miễn phí một năm |
| Thời gian dẫn | 1 ngày |
| Chính sách thanh toán | TT trước |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
|---|---|
| Lưỡi | Hai loại tròn |
| bảo hành | Một năm miễn phí |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Giảm thiểu dài nhất | Vô hạn |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Circuit Board Router |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
|---|---|
| Tốc độ tách | Do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| độ dày ngăn cách | 0,3-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Chết | tùy chỉnh |
|---|---|
| lực lượng đấm | 3-30T |
| Loại | Khí nén |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Áp suất không khí | 0,5-0,7MPa |
| Lưỡi | lưỡi tròn |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| bảo hành | Một năm |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Độ dày của tấm | 1,0-3,5mm |
| Mô hình | CWPE |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| bàn làm việc | 330x220mm |
| Cung cấp điện | 110/220 |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép |