| Nghị quyết | ± 0,01mm |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm (Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
| tốc độ di chuyển | Tối đa 500mm / s |
| Lưỡi tiện đường khía | ∅0,8-∅3,0 L |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Số lượng lưỡi dao | ba bộ (6 miếng) |
| Hệ thống | có động cơ |
| Sức mạnh | 110 / 220 V |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Ứng dụng | FPC,FR4 board |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-1,0mm |
| Sức mạnh | 220v hoặc 110v |
| Trọng lượng | 680kg |
| Màu sắc | Màu trắng |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Thời gian dẫn đầu | 7 ngày |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| chiều dài nền tảng | tùy chỉnh |
| Quyền lực | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Cân nặng | 115kg |
| RPM | 4500rpm / phút |
| Chiều cao chì tối thiểu | 1,2mm |
| Mô hình | CWV-1M460 |
|---|---|
| Max. PCB độ dài độc lập | 460mm |
| Độ dày của tiếng hát PCB | 0,6-3,5mm |
| Kích thước máy hát PCB | 787x400x436mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp ván ép đi biển, an toàn, không cần hun trùng |