| Max. Tối đa. pcb separation length chiều dài tách pcb | 330mm |
|---|---|
| tên | Bảng điều khiển PCB |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | Tiền mặt, T/T, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| loại lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
| bảo hành | một năm miễn phí |
| Chiều dài riêng biệt | 200mm |
| độ dày riêng biệt | 0,3-3,5mm |
| tên | Semi-tự động PCB đâm máy đúc |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 330×220 |
| Đóng góp(T) | 8 |
| Kích thước | 800×730×1230 |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy tách cắt PCB V |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi | 3 bộ (6 cái) |
| Hình dạng của lưỡi dao | lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Độ dài cắt | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Năm thành lập | 1999 |
| LƯỠI | Blades tuyến tính và hình tròn |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |