| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| tên | Di chuyển Blade Type V-cut PCB Separator Auto PCB Depaneling |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Lưỡi | lưỡi dao tuyến tính |
| độ dày cắt | 0,3-3,5mm |
| Cắt nhanh | do tay nghề của người vận hành |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 330mm |
| MOQ | 1 bộ |
| Hệ thống | đẩy tay |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 330mm |
| MOQ | 1 bộ |
| Hệ thống | đẩy tay |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| tên | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Cắt tốc độ PCB | 300mm/s hoặc 500mm/s |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Điêu khoản mua ban | EXW / FOB |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 1 bộ |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| độ dày tách | 0,8-3,0mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Loại | hoàn toàn tự động |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Cắt nhanh | 100/200/300/500 mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5 mm |
| cảm biến | Cảm biến hồng ngoại IR |