| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| tên | Bộ khử PCB có chứng chỉ CE |
| MOQ | 1 bộ |
| Chính sách thanh toán | T / T, Paypal |
| thời gian giao hàng | 7 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 650*450MM |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 650*450MM |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| tên | Máy tách PCB có động cơ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 330mm |
| Số lượng lưỡi dao | Hai |
| MOQ | 1 bộ |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 650*450MM |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 650*450MM |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Số lượng lưỡi dao | 3-9 bộ (tùy chỉnh) |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |