| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Vô hạn |
| Cắt nhanh | 400 mm / s |
| Điện áp | 220 /110 V |
| Kích thước máy | 2180 * 620 * 960 mm |
| Trọng lượng | 36kg |
|---|---|
| Tốc độ cắt ((mm/s) | Điều chỉnh |
| Độ dày của bảng (mm) | 0,5-3,0 |
| Chiều cao của các thành phần ((mm) | 0-10 |
| Điện áp (v) | 110/220 |
| Khung | khung chắc chắn được làm bằng sắt chắc chắn |
|---|---|
| Cắt nhanh | 400mm/giây |
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ Nhật Bản |
| Bảo đảm | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Khu vực làm việc | 330*220mm |
|---|---|
| Đóng góp | 3-30T |
| Trầm cảm | 0.45-0.70pa |
| Bảo đảm | miễn phí 12 tháng |
| Trọng lượng | 530kg |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Điêu khoản mua ban | EXW/FOB/CIF |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Thương hiệu | TrangWei |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Cách đấm | đấm boad với đấm chết |
|---|---|
| Vật liệu đục đục | thép tốc độ cao |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước gói máy | 95*85*195CM |
| Tăng cân | 700 kg |
| Cung cấp điện | 110/220V |
|---|---|
| Trầm cảm | 0,45-0,7Mpa |
| Đóng góp | 3-30T |
| Khu vực làm việc | 460*320mm |
| Trọng lượng | 680kg |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |