| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| tên | Máy tách PCB đa phân tách |
|---|---|
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| Số lượng lưỡi dao | 9 đôi |
| hình dạng lưỡi dao | lưỡi tròn |
| bảo hành | Máy miễn phí trong một năm |
| sức mạnh(w) | 10/15/18W |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 460*460mm (tiêu chuẩn) |
| Hàng hải | FOB / EXW / DHL |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| thương hiệu laser | sóng quang |
| tên | Máy tách V-Groove |
|---|---|
| Lưỡi | hai lưỡi tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao nhật bản |
| Khung | Khung sắt chắc chắn |
| bảo hành | miễn phí một năm |
| tên | Bộ định tuyến PCB trên máy tính để bàn |
|---|---|
| bảo hành | miễn phí một năm |
| Kích thước tối đa PCB | 650*450MM |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |